มาโพสบอกสเต็ปแต่งแรงของ แต่ละคนดีฟ่า

<< < (6/27) > >>

Todtisaki:
ขี่เดิมๆๆ ดีกว่า ครับ ลูกเดิม เเคมเดิม ท่อ เดิม ขับ เอา ชิวๆๆ เห็น รถ เเรงๆ เเล้วผม กลัว ใจไม่ถึง

ขับรถเดิมดี สุด ครับ ออก ทริป ลูกเดิม ก้อ ชิวครับ เเช่ ยาวๆๆ เป็น 10 โล 555+ :WoW: :WoW: :WoW:

CRAZYPIG^.^:
อ้างจาก: Todtisaki ที่ กุมภาพันธ์ 06, 2012, 09:30:58 PM

ขี่เดิมๆๆ ดีกว่า ครับ ลูกเดิม เเคมเดิม ท่อ เดิม ขับ เอา ชิวๆๆ เห็น รถ เเรงๆ เเล้วผม กลัว ใจไม่ถึง

ขับรถเดิมดี สุด ครับ ออก ทริป ลูกเดิม ก้อ ชิวครับ เเช่ ยาวๆๆ เป็น 10 โล 555+ :WoW: :WoW: :WoW:

รถเดิมดีที่สุดในโลก 3 โลกแล้ว 5555+

:)

Big5025749:
ไม่ทำวาล์ว   แต่ทำลูกโต

ลองคิดเวลาเรากินข้าวเวลาหิวๆ (ยิ่งลูกโต  ยิ่งกินเยอะ)  
 แล้วใช้ช้อนกาแฟตักข้าวกินอ่ะ
มันกินได้เต็มที่รึปล่าวล่ะ  
กินได้มั้ย   กินได้    แต่ไม่เต็มที่
ก็เหมือนกับรถหล่ะ     ทำลูกโตไม่ทำวาล์ว     ทำได้มั้ย   ทำได้    แต่มันวิ่งไม่เต็มที่  
แค่นั้นเอง    :6: :6: :6: :6:
วาล์วเดิม   สำหรับผม  ให้ลิมิต  ลูกโตสุด คาเซ่125 ไซค์ 100 ครับขนาดลูก  57 มิล
นอกนั้น     ถ้าจะโตว่านี้   ต้องเพิ่มทางเข้าและทางออกครับ (ทำวาล์ว)      

แคร้งเดิมKSR มีขนาด 63.5 มิลครับ   ฉะนั้นจึงตีปลอกได้มากที่สุด 63 มิล     ถ้าเกินนี้ ต้องคว้านแคร้งหรือระเบิดแคร้งครับ

ลูดโตสุดที่คว้านใส่ได้สำหรับแคร้งเดิม  คือ  60 มิลครับ    แต่ว่า  ไม่แนะนำ  เพราะปลอกมันจะบาง

แต่ว่าถ้าตั้งใจไว้ว่า  จะไม่ทำวาล์ว      ผมแนะนำ   คาเซ่ไซค์ 100  พอครับ  

paoskater:
อ้างจาก: Big5025749 ที่ กุมภาพันธ์ 07, 2012, 01:30:25 AM

ไม่ทำวาล์ว   แต่ทำลูกโต

ลองคิดเวลาเรากินข้าวเวลาหิวๆ (ยิ่งลูกโต  ยิ่งกินเยอะ)   
 แล้วใช้ช้อนกาแฟตักข้าวกินอ่ะ
มันกินได้เต็มที่รึปล่าวล่ะ   
กินได้มั้ย   กินได้    แต่ไม่เต็มที่
ก็เหมือนกับรถหล่ะ     ทำลูกโตไม่ทำวาล์ว     ทำได้มั้ย   ทำได้    แต่มันวิ่งไม่เต็มที่   
แค่นั้นเอง    :6: :6: :6: :6:
วาล์วเดิม   สำหรับผม  ให้ลิมิต  ลูกโตสุด คาเซ่125 ไซค์ 100 ครับขนาดลูก  57 มิล
นอกนั้น     ถ้าจะโตว่านี้   ต้องเพิ่มทางเข้าและทางออกครับ (ทำวาล์ว)     

แคร้งเดิมKSR มีขนาด 63.5 มิลครับ   ฉะนั้นจึงตีปลอกได้มากที่สุด 63 มิล     ถ้าเกินนี้ ต้องคว้านแคร้งหรือระเบิดแคร้งครับ

ลูดโตสุดที่คว้านใส่ได้สำหรับแคร้งเดิม  คือ  60 มิลครับ    แต่ว่า  ไม่แนะนำ  เพราะปลอกมันจะบาง

แต่ว่าถ้าตั้งใจไว้ว่า  จะไม่ทำวาล์ว      ผมแนะนำ   คาเซ่ไซค์ 100  พอครับ   

แหล่ม ตอนแรกผมก็ไม่ทำวาว ก็มาได้ แต่พอได้ทำวาวเท่านั้นแหละ รอบเดินดีมากๆ เรียกมาได้เลย :125: :125:

paoskater:
ส่วนผมทำ ลูกสูบ วาว คาบู และเกียร์4 ท่อเดิมผ่า  :47:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว